கோட்டக்குப்பம் அருகே வேன் மீது லாரி மோதல்: சிறுவன் மரணம் – 25 பேர் காயம்


விழுப்புரம் மாவட்டம், கோட்டக்குப்பம் அருகே, வேன் மீது லாரி மோதியதில் சிறுவன் உயிரிழந்தார்; பெண்கள் உள்பட 25 பேர் காயமடைந்தனர். விழுப்புரம் மாவட்டம், கோட்டக்குப்பம் அருகே கீழ்ப்புத்துப்பட்டில் உள்ள அய்யனார் கோயிலில் வியாழக்கிழமை காலை நடைபெற்ற ஒரு திருமண நிகழ்வில் கலந்து கொள்ள புதுச்சேரி, கருவாடிக்குப்பம் பகுதியிலிருந்து 20-க்கும் மேற்பட்டோர் வேனில் புறப்பட்டனர். வேனை, அதே ஊரைச் சேர்ந்த அய்யனார் (26) ஓட்டினார்.

 காலை 7 மணி அளவில் கோட்டக்குப்பம் புறவழிச்சாலையில் உள்ள ஜமீத் நகரில் சென்றபோது, குறுக்குச் சாலையிலிருந்து இ.சி.ஆர். பிரதான சாலைக்கு வேகமாக வந்த டிப்பர் லாரி, வேனின் பின்புறம் மோதியது. இதில், வேன் ஓட்டுநரின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, சாலை நடுவில் இருந்த தடுப்புக் கட்டையில் மோதி சேதமடைந்தது.

 இந்த விபத்தில், கடலூர் மாவட்டம், சி.என்.பாளையத்தைச் சேர்ந்த ராஜகுமாரன் மகன் ராகுல் (8) நிகழ்விடத்திலேயே உயிரிழந்தார். ராஜகுமாரனின் மகள் ராஜஸ்ரீ (10), சென்னை பழைய வண்ணாரப்பேட்டையைச் சேர்ந்த பாபு மனைவி பிரியா (24), கடலூர் மாவட்டம், புவனகிரியைச் சேர்ந்த மேகநாதன் மனைவி பத்மாவதி (51), லோகநாதன் (65), புதுச்சேரி அரியாங்குப்பம் செந்தில்குமார் மனைவி பானுமதி (39), அமல்ராஜ் மனைவி இந்திரா (31), செல்வம் மனைவி முத்துலட்சுமி (47), வேன் ஓட்டுநர் அய்யனார் உள்பட 25 பேர் காயமடைந்தனர்.

 அவர்களை கோட்டக்குப்பம் போலீஸார் புதுச்சேரி அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்து வழக்குப் பதிந்து விசாரிக்கின்றனர்.    

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s