கோட்டக்குப்பத்தில் ஜகாத் பொருட்கள் விநியோகம்


30-4-2017 ஞாயிறு, , கோட்டக்குப்பம் இஸ்லாமிய பொதுநலச் சங்கம் (Kottakuppam Islamic Welfare Society – KIWS) சார்பாக ஏழை எளியோர்களுக்கு மற்றும் கணவனை இழந்தொர்களுக்கு ஜகாத் பொருட்கள் வழங்கப்பட்டது. ஒரு மூட்டை அரிசி மற்றும் மளிகை பொருட்கள் என ரூபாய்.28,000 மதிப்புள்ள ஜகாத் பொருட்கள் விநியோகம் செய்யப்பட்டது.

நம்பிக்கை கொண்டோர் வெற்றி பெற்று விட்டனர்.(அவர்கள்) தமது தொழுகையில் பணிவைப் பேணுவார்கள். வீணானதைப் புறக்கணிப்பார்கள். ஜகாத்தையும் நிறைவேற்றுவார்கள். (திருக்குர்ஆன் 23:1-4)

 

 

 

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s