இஸ்லாமிய தமிழ் இலக்கிய கழகத்தின் 16ம் ஆண்டு மாநாடு புகைப்படங்கள்


இஸ்லாமிய தமிழ் இலக்கிய கழகத்தின் 16ம் ஆண்டு  மாநாடு பாபநாசம் RDB கல்லூரியில் 01/04/2017 மற்றும் 02/04/2017 தொடர்ந்து இரண்டு நாட்கள் நடைபெற்றது. விழாவில் சமுதாய தலைவர்கள் பலர் கலந்து கொண்டனர். கோட்டக்குப்பம் அஞ்சுமன் நூலகத்தின் செயலாளர் மறைந்த காஜி ஜைனுல் ஆபிதீன் அவர்கள் நினைவாக நினைவரங்கம் அமைக்கப்பெற்றது.

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s