கோட்டகுப்பத்தில் குடிபோதையில் தகராறு செய்த 7 பேர் கைது


16830769_1186011311511868_801667880178404678_n

கோட்டக்குப்பம் ரஹ்மத் நகர் பகுதியில் முன்பு நேற்று முன்தினம், புதுச்சேரி மாநிலம் வில்லியனுார் விஸ்வநாதன்,24; முத்தியால்பேட்டை மணிகண்டபிரபு,23; பச்சயைப்பன்,23; ராமமூர்த்தி,23; வைத்திகுப்பம் கணேஷ்,20; சாமிபிள்ளைதோட்டம் மணி,26; லாஸ்பேட்டை ஜோதி,23; ஆகியோர் மது அருந்தினர்.இவர்கள் காலி மதுபாட்டில்களை அருகே உள்ள காசீம் என்பவரின் வீட்டு கேட்டில் எரிந்ததோடு, அங்கேயே சிறுநீர் கழித்தனர். இதை தட்டி கேட்ட காசீம் மற்றும் அவரின் உறவினர்கள் அப்துல்பாசித் , நுார் ஆகியோரை, ஏழு பேரும் சேர்ந்து அரிவாளால் தாக்கி கொலை மிரட்டல் விடுத்துள்ளனர்.பாதிக்கப்பட்டவர்கள் புதுவை அரசு மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக சேர்க்கப்பட்டனர், மேலும் புகாரின் பேரில் , கோட்டக்குப்பம் போலீசார் வழக்குப் பதிவு செய்து விஸ்வநாதன் உட்பட ஏழு பேரையும் கைது செய்தனர்.

 

One comment

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s