அஞ்சுமன் வளாகத்தில் 70-வது சுதந்திர தின விழா


img_9658

70-வது சுதந்திர தின விழாவை முன்னிட்டு கோட்டக்குப்பம் அஞ்சுமன் நுஸ்ரத்துள் இஸ்லாம் பொது நூலகம் சார்பில் இன்று தேசிய கொடியேற்றும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. விழாவில் பொதுமக்கள் மற்றும் அரபி கல்லூரி மாணவர்கள் கலந்து கொண்டனர். விழா நினைவாக மரக்கன்றுகள் நடப்பட்டது. மேலும் 70-வது சுதந்திர தின கொடியேற்றும் விழா கோட்டக்குப்பம் அல் ஜாமியாதூர் ரப்பானிய அரபி கல்லூரி வளாகத்திலும் நடைபெற்றது. இன்று மாலை தைக்கால் திடலில் சுதந்திர போரில் இந்து முஸ்லீம் ஒற்றுமை தலைப்பில் சிறப்புரை நடைபெற இருக்கிறது. பொதுமக்கள் அதிகளவில் கலந்து கொண்டு சிறப்பிக்கவும்.

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s