அஞ்சுமான் விழாவில் உங்கள் பங்களிப்பை உறுதிபடுத்தவும்


IMG_4022அஞ்சுமன் தொண்ணூறாம் ஆண்டு விழா எதிர்வரும் மே மாதம் 28,29 தேதிகளில் நடத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. அவ்வமயம் அஞ்சுமன் 90 ஆண்டு சரித்திரத்தை – கோட்டக்குப்பம் வரலாற்றை பதிவு செய்யும் ஒரு சிறப்புமலர் வெளியிடப்படுகிறது அஞ்சுமனை இதுகாறும் நிலைநிறுத்திய பெருமக்கள் குறித்த விபரங்களும் இடம் பெறும்.

அஞ்சுமன் குறித்த தகவல் ஏதேனும் உங்களுக்கு தெரிந்தால் உடன் பகிரவும். மலர் குறித்த தகவல்கள் :-

மலர் அளவு1/5 size (18x24cm) 250 பக்கங்கள்

விளம்பர கட்டணம்

  • Back cover : Rs 25000-
  • Inner cover front : Rs 15000-
  • Inner cover back : Rs 10000-
  • Inner page
  • Multicolor – Rs 5000/-
  • Inner page
  • Single color – Rs 3000/-
  • Half page – Rs 1500/-

வாய்ப்புள்ள சகோதரர்கள் விளம்பரம் தந்துதவுக.. வரலாற்று பதிவில் தங்களின் பங்கினைத் தருக..

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s