திண்டிவனத்தில் இஸ்திமா 2016


2016 ஆம் ஆண்டிற்கான திண்டிவனம், வந்தவாசி, செஞ்சி, செய்யாறு, கோட்டக்குப்பம், புதுச்சேரிப் பகுதிகளான திருக்கனூர், சுல்தான் பேட்டை, மற்றும் புதுச்சேரி அனைத்துப் பகுதிகளுக்குமான இந்த வருடத்திற்கான இஜ்திமா வருகின்ற ஹிஜ்ரி 1437 ஆம் ஆண்டு ரபீயுல் ஆகிர், ஜமாதுல் ஊலா மாதம், பிறை 29, மற்றும் 1 ல், (9 & 10– 02 – 2016) செவ்வாய் மற்றும் புதன் முறையே ஆகிய நாட்களில், செவ்வாய் லுஹர் முதல் புதன் இஷா வரையில் தமிழ்நாடு, திண்டிவனத்தில் உள்ள வஃக்ப் போர்டு மைதானத்தில் நடைபெற உள்ளது. அனைவரும் கலந்து பயனடையுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள். 

தயார் நிலையில் வக்ப் போர்டு மைதானம் ( இந்த இடத்தை தான் அரசு திண்டிவனம் புதிய பேருந்து நிலையம் அமைகிறேன் என்ற பெயரில் ஆக்கிரமிப்பு செய்ய நினைக்கும் இடம் )

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s