தண்ணீரில் மிதக்கும் கோட்டகுப்பம் – பரகத் நகர்


கோட்டக்குப்பத்தில் சமிபத்தில் பெய்து வரும் பலத்த மழையால் பரகத் நகர் முழுவதும் தண்ணிரில் மிதக்கிறது. தண்ணீர் போக வசதி ஏற்படுத்தாமல் நகர் ஊருவாகியவர்களின் நிலையால் இன்று பொதுமக்கள் பெரிதும் கஷ்டபடுகிறார்கள். மேலும் பழைய பட்டின பாதையில் மழை நீர் தேங்காமல் வெளியேறுகிறது. மழை நீர் சேகரிக்கும் எண்ணம் பொதுமக்களுக்கும் இல்லாததால் அணைத்து மழை நீரும் கடலில் கலக்கிறது. ஆண்டவனின் கருணையால் நமதூரில் தண்ணீர் கஷ்டம் இது வரை இல்லை, ஊரில் இருந்த குளம் குட்டை எல்லாம் விடுகளாக ஆகி விட்டது, இதே நிலை நீடித்தால் நாமும் ஒரு நாள் தண்ணீர்காக பல கிலோ மீட்டர் நடக்கும் நிலை வரும். அந்த நேரத்தில் கிழே இருக்கும் புகைப்படத்தை பார்த்து அறுதல் படலாம்.  
  
  
  
  
  

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s