புதுவையின் பிரமாண்டம் – பாத்திமாஸ் சூப்பர் ஸ்டோர் திறப்பு


 

  

 

 

 

 

புதுவை புஸ்ஸி வீதியில் சரஸ்வதி திருமண நிலையம் அருகில் பாத்திமாஸ் சூப்பர் ஸ்டோர் என்ற பல்பொருள் அங்காடி புதிதாக அமைந்துள்ளது. இதன் திறப்பு விழா இன்று 24/06/2015 நடைபெற்றது. விழாவுக்கு அரசு கொறடா G .நேரு M.L.A முன்னிலையில், புதுவை மக்கள் முதல்வர் மாண்புமிகு திரு ந. ரங்கசாமி அவர்கள் திறந்து வைத்தார்கள். புதுவை வணிகர் சங்க தலைவர் M. சிவசங்கர் முதல் விற்பனையை பெற்றுகொன்டர்கள். மேலும் டவுன் காஜி அல்ஹாஜ் முஹம்மத் செய்யது பாகவி துவா செய்தார்கள். சிறப்பு விருந்தினராக வக்ப் வாரிய தலைவர் அப்துல் ரஹ்மான், முன்னாள் M.L.A புஸ்ஸி N.ஆனந்த், முன்னாள் M.L.A. V .அனிபால் கென்னடி கலந்து கொண்டு சிறப்பித்தனர். குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள்  அனைவரையும் வரவேற்றனர். மேலும் இந்த திறப்பு விழா நிகழ்விற்கு கோட்டக்குப்பம் மற்றும் புதுவை உள்ளிட்ட ஊர்களில் இருந்தும் முக்கியஸ்தர்கள் பலரும் திரளாக கலந்து கொண்டனர்.

பாத்திமாஸ் சூப்பர் ஸ்டோர் குழுமத்தின் நிறுவனத்தினருடைய தொழில் செழிக்க கோட்டகுப்பம் இனையதளம் சார்பாக நெஞ்சார்ந்த வாழ்த்துகளை தெரிவித்துக் கொள்கிறோம்.

 

2 comments

  1. Ethu unga relation kadaiya..Romba akkaraya podu irukiga..Namma orula “National” super market kuda than thirathu iruthaga atha pathi onnum news varala..Yenna bai ippadi panrigaley bai…

    Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s