அல் ஜாமிஅத்தூர் ரப்பானிய்யா அரபி கல்லூரி பட்டமளிப்பு விழா புகைப்படங்கள்


IMG_1416

அல் ஜாமிஅத்தூர் ரப்பானிய்யா அரபி கல்லூரி 33 ஆம் ஆண்டு பட்டமளிப்பு விழா இன்று 24/05/2015 அன்று ஷாதி மஹாலில் நடைபெற்றது. கோட்டக்குப்பம் முக்கிய பிரமுகர்கள் முன்னிலையில் நடைபெற்ற விழாவில் நீடூர் அரபி கல்லூரியின் முதல்வர் மௌலான மௌலவி அல்ஹாஜ் A . முஹம்மத் இஸ்மாயில் ஹஜ்ரத் அவர்கள் பட்டம் வழங்கி பேருரை நிகழ்த்தினார்கள். அவர்களின் பேச்சு இன்றைய நிலையில் அரபி கல்லூரியின் நிலைமையை படம் பிடித்து காட்டினார்கள். அவர்களின் பேச்சை கேட்க கிழே உள்ள இணைப்பில் கேட்கலாம்.

 

 

 

 

 

IMG_1419

IMG_1418

இந்தாண்டு பட்டம் பெற்றவர்கள் : ரப்பானிய பட்டம்  : மௌலவி J நசுருதீன் ரப்பானி, விளம்பூர், தமிழ்நாடு

  ஹாபிழ் பட்டம்     : ஹாபிழ் முஹம்மத் இக்பால், ஆதர்பூர், பீகார்

கோட்டகுப்பம் மற்றும் வெளியூர் பொது மக்கள் பெருந்திரக கலந்து கொண்டு சிறப்பித்தனர் .

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s