கோட்டக்குப்பம் அரசு பள்ளி 99 சதவீதம் தேர்ச்சி


பிளஸ் 2 பொதுத் தேர்வில் கோட்டக்குப்பம் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி 99 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளது.

கோட்டக்குப்பம் அரசு மேனிலைப் பள்ளியில் 69 பேர் பிளஸ் தேர்வு எழுதினர். இதில், 31 மாணவர்கள், 37 மாணவிகள் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளனர். பள்ளியின் தேர்ச்சி விகிதம் 99 சதவீதமாகும்.

மாணவி தமிழரசி 1051 மதிப்பெண் எடுத்து பள்ளியில் முதலிடம் பெற்றார். மாணவி அபர்ணா 1004 மதிப்பெண்கள் பெற்று இரண்டாமிடம் பெற்றார். சாதனை புரிந்த மாணவர், ஆசிரியர்களை, தலைமையாசிரியர் பாஸ்கரன், பேரூராட்சி தலைவி ராபியத்துல் பசிரியா, துணைத் தலைவி சாந்தகணேசன், பெற்றோர் ஆசிரியர் கழக தலைவர் மலையாளத்தான் ஆகியோர் சால்வை அணிவித்து பாராட்டினர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s