அஞ்சுமன் நுஸ்ரதுல் இஸ்லாம் பொது நூலகம் புது பொலிவுடன் மீண்டும் திறப்பு


கோட்டகுப்பம்  அஞ்சுமன் நுஸ்ரதுல் இஸ்லாம் பொது நூலகத்தின் கீழ்த்தள பணிகள் நிறைவு பெற்று வாசகசாலை பொது பயன்பாட்டிற்கு வரும் நிகழ்வு மார்ச்சு 8 ஆம் நாள் மாலை 4 மணியளவில் நடைபெற உள்ளது. நிகழ்வில் கலந்து அஞ்சுமன் பணிகளுக்கு தொடர் ஆதரவை வழங்க அன்பு பாராட்டி அழைக்கிறோம்.

 

16073_636239893169881_7416932399598373234_n

IMG_0686

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s