புதுச்சேரியில் அடுத்த 24 மணி நேரத்திற்கு கன மழை: சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்


DSC_1328

 

லட்சத்தீவு – கேரளா ஒட்டிய கடற்பகுதியில் மேலடுக்கு சுழற்சியால் தமிழகம், புதுச்சேரியில் அடுத்த 24 மணி நேரத்திற்கு கன மழை பெய்யும் என சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

 

 

சென்னை, திருச்சி, மதுரை, கோவை, விழுப்புரம், புதுச்சேரி உள்ளிட்ட இடங்களில் கனமழை பெய்து வருகிறது. தற்போது வடகிழக்கு பருவமழைக்கான உகந்த சூழல் நிலவுவதால் இன்னும் இரு தினங்களில் வடகிழக்குப் பருவ மழைக் காலம் தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுவதாக சென்னை வானிலை மையம் தெரிவித்துள்ளது. கடந்த 24 மணி நேரத்தில் அதிகபட்சமாக ராமநாதபுரம், தூத்துக்குடியில் 6 செ.மீ மழையும், சாத்தான்குளம், சிதம்பரம் உள்ளிட்ட இடங்களில் 5 செ.மீ மழையும் பதிவாகியுள்ளது. கடந்த ஆண்டு வடகிழக்கு பருவமழை அக்டோபர் 20ஆம் தேதி தொடங்கியது குறிப்பிடத்தக்கது.

 

 

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s