கோட்டக்குப்பத்தில் மர்ம காய்ச்சல் பாதிப்பு பொதுமக்கள் கடும் பீதி


téléchargement

 

கோட்டக்குப்பம் பகுதியில் வேகமாக பரவி வருகிறது. 50க்கும் மேற்பட்டோர் காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

 

புதுவை அடுத்த தமிழக பகுதியான விழுப்புரம் மாவட்டம் கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சியில், 30 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட பொதுமக்கள் வசித்து வருகின்றனர். இங்குள்ள பரக்கத் நகரில் திறந்தவெளி வடி கால் வாய்க்கால் உள்ளது. இதனால் சாலையில் கழிவுநீர் தேங்கி கொசுக்கள் உற்பத்தி கேந்திரமாக விளங்குகிறது.

 

தற்போது இப்பகுதியில் 50க்கும் மேற்பட்டோர் மர்ம காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டு உள்ளனர். இவர்கள் அனைவரும் தனியார், அரசு மருத்துவமனைகளிலும், புதுவை ஜிப்மரிலும் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். பரக்கத் நகர் மட்டுமின்றி பிற பகுதிகளுக்கும் மர்மகாய்ச்சல் வேகமாக பரவி வருகிறது. டெங்கு, சிக்குன் குனியா காய்ச்சல் பரவுவதாக தகவல் வெளியானதால் மக்கள் பீதி அடைந்து உள்ளனர். ஆனால் இதுவரை சுகாதார தடுப்பு நடவடிக்கைகளை பேரூராட்சி நிர்வாகம் எடுக்கவில்லை என குற்றச் சாட்டு எழுந்துள்ளது.

 

இதுகுறித்து பேரூராட்சி செயல் அலுவலரிடம் கேட்ட போது, மர்ம காய்ச்சல் பாதிப்பு குறித்த தகவல் எதுவும் வரவில்லை. இருப்பினும் அப்பகுதியில் குப்பைகள், கழிவுநீரை அகற்ற உடனடி நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். தேவைப்பட்டால் மருத்துவ முகாம் நடத்தப்படும், என்றார்.

 

நன்றி செய்தி உதவி : தினகரன்

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s