2014 வருட கூட்டு குர்பானி பகிர்ந்தளிக்கபட்டது


 

jcxoqbjcE

 

(குர்பானி கொடுக்கும் புகைப்படங்கள் பிற சமூக மக்களின் பார்வையில் மிரட்சியோடும், சங்கடத்தோடும் பார்க்கப்படும் சூழல் நிலவுகிறது. அதனை தவிர்க்கும் வகையில் புகைப்படம் பதியவில்லை என்பதை தெரிவித்து கொள்கிறோம்)

 

 

குர்பானியின் மாமிசங்களோ, அவற்றின் உதிரங்களோ அல்லாஹ்வை ஒரு போதும் அடைவதில்லை; ஆனால் உங்களுடைய தக்வா (பயபக்தி) தான் அவனை அடையும்; அல்லாஹ் உங்களுக்கு நேர்வழி காண்பித்ததற்காக அவனை நீங்கள் பெருமைப் படுத்தும் பொருட்டு இவ்வாறாக அவற்றை உங்களுக்கு வசப்படுத்திக் கொடுத்திருக்கிறான்; ஆகவே நன்மை செய்வோருக்கு நீர் நன்மாராயங் கூறுவீராக!

அல் குர்ஆன் 22:37

 

இந்த வருடமும் பைவ் ஸ்டார் நற்பணி மன்றம் மற்றும் கிஸ்வா உறுப்பினர்கள் ஆதரவில் சிங்கப்பூர், ஐரோப்பா மற்றும் அரபு நாடுகளை சேர்த்தவர்கள்  சார்பாக கூட்டு குர்பானி கொடுக்கப்பட்டது.  06-10-2014 அன்று 9 மாடுகள் கூட்டு குர்பானி கொடுக்கப்பட்டு அதன் இறைச்சி சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் வசிக்கும் 380 ஏழை முஸ்லிம் குடும்பங்களுக்கு விநியோகம் செய்யப்பட்டது……

 

மாட்டு தோலில் மூலம்  கிடைத்த பணத்தை வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட ஜம்மு காஷ்மீர் நிவாரண நிதிக்கு கொடுக்கபட்டது.

 

 

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s