ஈத் பெருநாள் அதிகார பூர்வமாக அறிவிப்பு


20140728-192057-69657102.jpg

ஷவ்வால் பிறை தென்பட்டதை தொடர்ந்து நாளை 29/07/2014 ஈத் பெருநாள் கொண்டாட அதிகார பூர்வமாக அறிவிக்கபட்டது. மோளம் அடிப்பவர் தெரு தெருவாக மோளம் அடித்து பொதுமக்களுக்கு தெரியபடுத்தினார். நாளை காலை 8.30 மணிக்கு ஜாமியா மஸ்ஜிதில் இருந்து ஜமாத்தார்கள் கோட்டகுப்பம் ஈத்கா நோக்கி பெருநாள் தொழுகை க்காக ஜமாஅத்ஆக செல்கிறார்கள். பெருநாள் குத்பா 9.00 மணிக்கு ஆரம்பிக்கப்படும். பெருநாள் தொழுகைக்கு முன்பு அனைவரும் பித்ரா தொகை ரூபாய் 80.00 கொடுத்துவிடவும்.

அனைவருக்கும் கோட்டகுப்பம் இணையத்தளம் சார்பாக ஈத் பெருநாள் வாழ்த்துக்களை தெரிவிக்கிறோம் .

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s