கோட்டகுப்பம் இஸ்திமா இரண்டாம் நாள்


20140524-091356-33236961.jpg

 

24/05/2014 மற்றும் 25/05/2014 ஆகிய தேதிகளில் கோட்டகுப்பம் ஜாமியா மஸ்ஜிதில் மாபெரும் இஜ்திமா நடைபெற்றது. அதில் சுமார் 2000 க்கும் மேற்பட்ட மக்கள் கலந்துக்கொண்டார்கள். அனைவர்க்கும் கிஸ்வா சார்பில் இஷா தொழுகை முன்பு சமோசா, பஜ்ர் தொழுகை முடிந்த உடன் அத்தர் பாட்டில், மதியம் மோர் பாக்கெட் வழங்கப்பட்டது. தப்லீக் ஜமாத்தை சேர்நத பல மார்க்க பெரியோர்கள் பயான் செய்தனர். லுஹர் தொழுகைக்கு பிறகு துஆவுடன் முடிவுற்றது.

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s