கோட்டக்குப்பத்தில் கன மழை


20140505-052244.jpg

வங்க கடலில் உருவான காற்றழுத்த தாழ்வுநிலையை அடுத்து இன்று தமிழகத்தில் பரவலாக மழை பெய்துவருகிறது. கோட்டகுப்பம் மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டாரங்களில் காலை முதலே காற்றுடன் கூடிய கன மழை பெய்துவருகிறது. கோடை வெப்பம் வாட்டி வதைக்கும் இந்த வேளையில் மழை பெய்து வருவது பொதுமக்களை மகிழ்ச்சியடையச் செய்துள்ளது.

One comment

  1. veappathil eirunthu makkalai kaapathiya valla naayanukku migaum nanrey eanrum namathu makkal nalan virumbum nanban anban

    Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s