வாக்குப் பதிவு செய்யும் உரிமையைப் பெற்றோர் சிந்தித்து செயல்படவேண்டும்


 

 

 

SVEEP1

 

 

தேர்தல் நெருங்குகிறது, நாட்டு-மக்கள் அவரவர் வாக்குகளை அளித்து ஜனநாயகக்கடமையை செய்ய வேண்டியவராகிறோம். நம்முடைய இந்த வாக்கு நம்மை அடுத்த ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு மத்தியில் இருந்து நம்மை ஆள்பவரைத் தீர்மானிக்கும்.  வாக்குப் பதிவு செய்யும் உரிமையைப்பெற்றோர் சிந்தித்து செயல்படவேண்டும்.

விழுப்புரம் மாவட்ட புகார்களுக்கு : 18004257018

 

ஓட்டுக்கு பணம் ? சாட்சி ஆவணம் அனுப்பும் மின்னஞ்சல் : villuppuram2014complaints@gmail.com

 

 

 

One comment

  1. kotakuppam web nadathuvarku thayau seithu namathur makkalin vaakkugalai muslem makkallukku yaar nallathu seivaargalo avargalukku vaakkalikka namathur makkalukku yeaduthu sollungal pls.

    Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s