தொலைபேசி வாடிக்கையாளர்கள் புகார் செய்ய ஒரே எண்: 1063


1063 toll free telecom complaints

தொலைபேசி வாடிக்கையாளர்கள் தங்களுக்கு ஏற்படும் சேவைக் குறைபாடுகள் குறித்து புகார் செய்ய நாடு முழுக்க ஒரே எண் ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

1063 என்ற எண்ணை அழைப்பதன் மூலம் எந்த  ஒரு தொலைபேசி நிறுவனத்தின் சேவை குறைபாடுகள் குறித்து முறையிட முடியும். இக்கட்டணமில்லா சேவை டெல்லியில் உள்ள தொலைத் தொடர்பு அமைச்சக தலைமையகத்தில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, தற்போது அந்தந்த தொலைபேசி சேவை நிறுவனங்களே குறை தீர்ப்பு வசதியைத் தந்தாலும் இவற்றின் செயல்பாடுகள் திருப்திகரமாக இல்லை என புகார்கள் வந்த நிலையில் இச்சேவையை தொலைத்தொடர்புத் துறை தொடங்கியுள்ளது.

 

credits:puthiyathalamurai

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s