கோட்டக்குப்பத்தில் த.மு.மு.க நடத்திய இலவச மருத்துவ முகாம்


 

20140302-223051.jpg

நன்றி செய்தி மற்றும் புகைப்படம் உதவி : ரியாஸ் 

 

02-03-2014 ஞாயிறு அன்று விழுப்புரம் (வடக்கு) மாவட்டம் கோட்டக்குப்பத்தில் த.மு.மு.க, MTS மற்றும் சென்னை போர்டிஸ் மலர் மருத்துவமனை சார்பாக இருதய நோய், எலும்பு மற்றும் மூட்டு சம்பந்தமான இலவச மருத்துவ முகாம் நடத்தபட்டது. காலை 9 மணி முதல் மதியம் 3 மணி வரை நடைபெற்ற இந்த முகாமில் 250 ற்க்கும் மேற்ப்பட்டோர் பங்கேற்று பயன் அடைந்தனர். த.மு.மு.க. மாநில பொது செயலாளர் ப.அப்துல் சமது முகாமை துவக்கி வைத்தார். இந்நிகழ்ச்சியை நகர த.மு.மு.க மற்றும் மனிதநேய ஆட்டோ ஓட்டுனர் சங்கம் சிறப்பாக ஏற்பாடு செய்திருந்தனர். பின்னர் கோட்டக்குப்பம் பர்கத் நகர் கிளையில் ம.ம.க கொடி மற்றும் மனிதநேய ஆட்டோ ஓட்டுனர் சங்கம் சார்பாக MTS கொடி ஏற்றப்பட்டது. இந்நிகழ்ச்சியின் போது த.மு.மு.க மாவட்ட செயலாளர் J.அபூபக்கர் அஜ்மல், MTS மாவட்ட செயலாளர் Y. யாசின், நகர தலைவர் A.நிஜாம், நகர மருத்துவ அணி செயலாளர் A.சிராஜுதீன் மற்றும் மாவட்ட, நகர, கிளை நிர்வாகிகள் உடனிருந்தனர்.

 

 

 

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s