பேரூராட்சி அலுவலகம் அருகில் TNTJ ஆர்ப்பாட்டம்


1939406_674302595942483_1581654703_o

 

 

கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சிக்குட்பட்ட பகுதியில் அரசின் வருவாய் துறை மற்றும் கூட்டுறவு துறை கட்டுப்பாட்டின் கீழ் ஐந்து கடைகள் இயங்கி வருகின்றது. இக்கடைகளில் அரசு வழங்கும் பொருட்கள் சரிவர வழங்காததாலும் அரசு வழங்கிய மின் தராசுகளை பயன்படுத்தாமல் எடை மோசடி செய்யும் ஊழியர்கள் மீது நடவடிக்கை. 

தினசரி ரேஷன் கடைகள் திறந்து மக்களுக்கு சிரமம் இல்லாமல் பொருட்களை வழங்க கோரி கடந்த இரண்டு வருடங்களுக்கு மேலாக சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளான வருவாய் ஆய்வாளர் சிவில் சப்ளை, வட்ட வழங்கல் அலுவலர், மாவட்ட வழங்கல் அலுவலர், கூட்டுறவு சார் பதிவாளர் ஆகியோரிடம் முறையாக பல முறை கடிதம் மூலமும் நேரிலும் பொதுக்கூட்ட தீர்மானங்கள் வாயிலாகவும் வழங்கியும் அலட்சியம் காட்டிய மேற்க்கண்ட அதிகாரிகள் மீது துறை ரீதியான நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரியும் அரசியல் வாதிகள் இடைத்தரகர்களுக்கு துணை போகும் அனைத்து ரேஷன் கடை ஊழியர்களை இடமாற்றம் செய்யக்கோரியும்.

1500க்கும் மேற்ப்பட்ட குடும்ப அட்டை உள்ள கடை எண் 1 யை இரண்டாக பிரிக்க வேண்டும் என்ற பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி தமிழ் நாடு தவ்ஹீத் ஜமாஅத் சார்பில் மாபெரும் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சி அலுவலகம் அருகில் நடைபெற்றது. ஆர்ப்பாட்டத்திற்க்கு விழுப்புரம் கிழக்கு மாவட்ட தலைவர் சாகுல் தலைமைத்தாங்கினார். 

மேலும் ஆர்ப்பாட்டத்தில் கோரிக்கைகளை வழியுறுத்தி மாநில பேச்சாளர் தாவுத் கைசர் கண்டன உரை நிகழ்த்தினார் இவ் ஆர்ப்பாட்டத்தில் பெரும்திரளான ஆண்கள் பெண்கள் கலந்து கொண்டனர்.

 

புகைப்படம் செய்தி உதவி : TNTJ கோட்டகுப்பம்

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s