ரேஷன் கடை முறைகேட்டை கண்டித்து TNTJ மாபெரும் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம்


 

Sans titre Sans titre1

 

 

 

கோட்டக்குப்பம் பகுதியில் உள்ள ரேஷன் கடைகளில் நடக்கும் அநியாயங்களை தடுக்கக் கோரியும் தைக்கால் அருகில் உள்ள கடை எண் 1-ல் அதிகமான ரேஷன் அட்டைகள் உள்ளதால் அதை இரண்டாக பிரிக்கக்கோரியும் வானூர் வட்டாட்ச்சியர் அலுவலகத்தில் 11/2/14 செவ்வாய் அன்று மதியம் 3மணியளவில்கோட்டக்குப்பம் தவ்ஹிது ஜமாத் நிர்வாகிகள் வட்ட வழங்கள் அதிகாரி (TSO) திரு. ஜெயச்சந்திரனிடம் பேச்சு வார்த்தை நடத்தி மனு அளித்தனர். இதற்க்கிடையே 12.2.14 அன்று காலை 11.30 மணியளவில் மாவட்ட தலைவர் I.ஷாகுல் தலைமையில் நகர நிர்வாக ஆலோசனைக்கூட்டம் நடைபெற்றது அதில் ரேஷன் கடைகளில் நடக்கும் நிர்வாக சீர்கேட்டை கண்டித்தும் அதற்கு துணைபோகும் TSO, DSO, CSR ஆகியோர்கள் மீது துறை ரீதியான நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி இன்ஷா அல்லாஹ் எதிர்வரும் 22.2.2014 சனிக்கிழமை காலை 11 மணியளவில் கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சி அருகில் மாபெரும் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடை பெற இருக்கிறது.

 

 

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s