வக்ப் திருத்த சட்டம் 2013


இந்த சட்டதின் முக்கிய குறிக்கோள், வக்ப் சொத்துகளை விற்பது, மாற்றுவது, அடமானம் வைப்பது தடுக்கப்பட்டுள்ளது. மீறும் நிர்வாகத்துக்கு சிறை தண்டனை மற்றும் அபராதம் விதிக்க சட்டத்தில் வகை செய்யப்பட்டுள்ளது. மேலும் வக்ப் சொத்துக்கள் விபரங்களை பொதுமக்கள் தெரிந்து கொள்ள வழி வகை செய்யப்பட்டுள்ளது. விரைவில் கோட்டகுப்பம் வக்ப் சொத்து குறித்து விரிவான விபரங்கள் நமது இணையதளத்தில் வெளியிடபடும் …….

 

(தகவல் பெரிதாக தெரிய படத்தை கிளிக் செய்யவும்)

20140114-130948.jpg

One comment

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s