கோட்டக்குப்பம் மின் நிறுத்தும் நேரம்


TH27_POWER_CUT_935662f

 

தமிழக அரசு அமல்படுத்தி உள்ள அறிவிக்க படாத மின் வெட்டு கோட்டக்குப்பத்தில் பல நாட்களுக்கு முன்பு  அமலுக்கு வந்துள்ளது.  சமீப நாட்களாக   காலை 6 மணி முதல் 8 மணி வரை மற்றும் காலை 10 மணி முதல் 12 மணி வரை,  மேலும் மலை 6 மணி முதல் 7 மணி வரையிலும் இரவில் 9  மணி முதல்10  மணி வரையிலும் மின்சாரம் நிறுத்தபடுகிறது.

 

இதனிடையே கோட்டக்குப்பத்தில்  நள்ளிரவிலும் அடிக்கடி மின்வினியோகம் தடைபடுவதால்   பொது மக்கள் 8 முதல் 10  மணிநேர மின்வெட்டுக்கு ஆளாகி அவதிபட்டு நிற்கிறார்கள்.வயதானவர்கள், நோயாளிகள், குழந்தைகள், பொதுமக்கள், வியாபாரிகள், மாணவ மாணவிகள் ஆகியோர் இந்த மின்வெட்டால் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

 

One comment

  1. ethu matheri photos podum pothu mugagalai(face) blur seithu podaumm….Maattru samuthayam maga errun thhalum …evargalum pengal than..

    Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s