மின் விளக்கு பொறுத்தவும், சீரமைப்பு பணி மேற்கொள்ளவும் – த.மு.மு.க மனு


20131124-082400.jpg

 

நேற்று முன்தினம் 22.11.2013 வெள்ளிக்கிழமை கோட்டக்குப்பம், பர்கத் நகர் 3 வது மெயின் ரோடு குடிநீர் தேக்க தொட்டி அருகில் உள்ள ஒரு வீட்டில், பெண்கள் தனியாக இருப்பதை அறிந்த சமூக விரோதிகள் வீடு புகுந்து கதியை காட்டி மிரட்டியதை அடுத்து பயந்து போய் அவர்களிடம் இருந்து தப்பித்து வெளியே வந்து சத்தம் போட்டதை தொடர்ந்து. முகத்தில் கர்சீப் அணிந்திருந்த அந்த சமூக விரோதிகள் அங்கிருந்து தப்பித்து சென்றனர். பின்பு காவல் துறைக்கு தகவல் தரப்பட்டு அங்கு வந்து விசாரணை மேற்கொண்டனர். இதைப்பற்றி தகவல் அறிந்த பர்கத் நகர் த.மு.மு.க வினர் சம்பவத்தை விரிவாக சம்மந்தப்பட்டவர்களிடம் கேட்டறிந்தனர்.

 

பின்பு இது பற்றி காவல் துறையிடம் தெரிவிக்கையில்… தொடர்ந்து பர்கத் நகர் பகுதியில் சமூக விரோதிகளின் அட்டகாசம் அதிகரிப்பதால் காவல் துறை ரோந்தை அதிகரிக்கவும், இந்த விவகாரம் தொடர்பாக விசாரணை மேற்கொண்டு நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தபட்டது.

 

மின்விளக்கு இல்லாததும் சமூக விரோத செயல்களுக்கு வசதியாக இருப்பதால், பல முறை அந்த பகுதி கவுன்சிலர் பார்த்திபன் நடவடிக்கை எடுக்காததால். நேற்று 23.11.2013 பர்கத் நகர் கிளை த.மு.மு.க சார்பாக கோட்டகுப்பம் பேரூராட்சியிடம் மனு அளிக்கப்பட்டது. பின்பு பேரூராட்சி தலைவருக்கும் மனுவின் நகல் அளிக்கப்பட்டு உடனடியாக பர்கத் நகர் பகுதிக்கு உட்பட்ட 13வது மெயின் ரோடு, 6, 8, 9,10,11,12,13 ஆகிய குறுக்கு தெருக்களில் மின் விளக்கு பொறுத்தவும் மற்றும் கோட்டகுப்பம் முழுவதும் சீரமைப்பு பணி மேற்கொள்ளவும் நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தப்பட்டது.

 

பர்கத் நகர் கிளை தலைவர் ஆபிதீன், செயலாளர் உமர் , துணை செயலாளர் அபுதாகிர், மாணவர் இந்திய முபாரக், சதாம் மற்றும் 10 ற்க்கும் மேற்பட்ட பர்கத் நகர் த.மு.மு.க வினர் பேருராட்சியிடம் மனு அளிக்கையில் உடன்னிருன்தனர்.

 

 

நன்றி : செய்தி புகைப்படம் உதவி எ. ரியாஸ் அஹ்மத் 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s