கிஸ்வா சார்பில் நடைபெற்ற இலவச மருத்துவ முகாம்


DSC_0735

 

கோட்டக்குப்பம் இஸ்லாமிய பொதுநல சங்கம் (KISWA) மற்றும் புதுச்சேரி மருத்துவ விஞ்ஞான நிறுவனம் (PIMS) இணைந்து இன்று (24/11/2013)  கோட்டகுப்பம் ஊராட்சி துவக்க பள்ளி வளாகத்தில் இலவச பொதுமருத்துவ முகாம் நடைபெற்றது. கிஸ்வா  சங்க தலைவர் A. முஹம்மத் பாரூக் வரவேற்றார். மேலும் I. அப்துல் ஹக்கீம் என்னும் முஜிப், ஹாதர் பாஷா, முபாரக், முன்னாள்  பேரூராட்சி தலைவர் அப்துல் ஹமித் மற்றும் K.  நஜீர் , ஜாமியா மஸ்ஜித் செயலாளர் முஹம்மத் யூசூப் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர்.மருத்துவ முகாமை ஜாமியா மஸ்ஜித் முத்தவல்லி ஹாஜி. எசனுல்லாஹ்  தொடங்கி வைத்தார்.இதில் முதன்மை மருத்துவர்கள் டாக்டர். பிராதப்பன் மற்றும் டாக்டர். அருண் குமார்  கலந்து கொண்டு பயனாளிகளுக்கு மருத்துவ ஆலோசனைகளை மற்றும் சிகிச்சை வழங்கினார்.

 

முகாமில் குடல்வால் ,விரையில் நீர்கோர்வை, மார்பக  வீக்கம், இரத்த குழாய் வியாதிகள் , வயிறு விக்கம்  போன்ற பல தரப்பட்ட நோய்களுக்கு 145 பேர்களுக்கு ஆலோசனை மற்றும் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது. இந்த மருத்துவ முகாமில் 46  க்கும் மேற்பட்டவர்களுக்கு  கட்டணமில்லா சிகிச்சைகள் மற்றும் உயர்தர அறுவை சிகிச்சைகள் செய்வதற்கும் பரிந்துரைக்கப்பட்டனர். மேலும் மருத்துவ முகாமில் பரிந்துரை செய்யப்பட்டவர்களுக்கு மருத்துவமனைக்கு சென்று மருத்துவம் செய்துகொள்வதற்கு தேவையான உணவு,தங்குமிடம்,பேருந்து வசதி ஆகியவை இலவசமாக செய்து கொடுக்கப்பட்டன. விரைவில் இவர்களுக்கு மேல்  சிகிச்சை செய்யப்பட உள்ளது.

 

முகாம் ஏற்பாடுகளை கிஸ்வா உறுபினர்கள் சிறப்பாக செய்து இருந்தனர்.

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s