ஹாஜிகளுக்கு வரவேற்பு


1012459_364133957063875_1759557155_n

கோட்டக்குப்பத்தில் இருந்து  இவ்வருடம் ஹஜ்ஜுக்கு சென்ற  புனித ஹாஜிகளுக்கு வரவேற்பும் பாராட்டு விழாவும் இன்று 13/11/2013 அன்று ஜாமியா மஸ்ஜித் வளாகத்தில் மிகச் சிறப்பாக நடைபெற்றது. ஜமாத்தார்கள் பெருமளவில் கலந்து கொண்டார்கள்.

 

 

நன்றி படங்கள் உதவி : Al Farhana

 

 

3 comments

 1. ada ….Hajj seithatharkullam paarattu vizhava ?
  Hajj enbadu…..Thozhugai, nonbu, zakat pondra oru kadamai..
  Kadamai seithatharka paarattu vizha yetharku?

  Yeppo thaan thiruntha porangalo nama oru makkal ?

  Like

 2. Idhu onnum tappu illa riaz. Punidha Hajj seiyadha piragu hajigal eppudi nadandhu kolla vendum enrum oru bayan sollvadhu thavaru illa brother. Appudi patta function thaan idhu..

  Like

 3. assalamu alaikum varah… haajigal epadi nadakavendum endru angu podhikapattadhaivida haajigaluku pugalsootum paaraattu nigalchiyaagadhan matheen baai nadathunaanga virivaaga vilakkava ? engalidam proof ulladhu

  Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s