கோட்டக்குப்பத்தில் ஹஜ் பெருநாள்- 2013 தொழுகை புகைப்படங்கள்


கோட்டக்குப்பத்தில் அணைத்து ஜமாஅத் சார்பாக இன்று காலை ஈகை  பெருநாள் தொழுகை ஈத்கா மைதானத்தில் நடைபெற்றது. கோட்டகுப்பத்தை சுற்றி உள்ள அணைத்து ஜமாஅதினரும் பெரும் திரளாக கலந்து கொண்டனர். பெரியவர்கள் முதல்சிறியவர்கள் வரை அனைவரும் ஒருவரை ஒருவர் ஆரத்தழுவி வாழ்த்தை பரிமாறி கொண்டனர்.

7 comments

 1. இறைவன் கிருபையால், இவர்கள் முடிந்த வரை நாம் மக்களுக்கு சிறு சிறு உதவிகள் செய்துதான் வருகின்றனர் நண்பா!!

  Like

 2. இவர்களால் முடிந்தவரை செய்துகொண்டுதான் இருகிறார்கள்.

  Like

 3. kundu palpu vaankinean islam eanru karuthu sonnananbanukku paathi palpu kodukka veandum eannai thodarpukol nanba

  Like

 4. புரியவில்லை நண்பா..அவர்கள் மேல் என்ன கோபம்.அவர்கள் நல்லதுதானே செய்கிறார்கள்.

  Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s