கோட்டகுப்பதில் பாங்க் ஆஃப் இந்தியா புதிய கிளை திறப்பு


 

 

20130908-192817.jpg

பல ஆண்டுகளுக்கு பின் கோட்டகுப்பம் பகுதியில் புதிய வங்கி பாங்க் ஆஃப் இந்தியா(bank of India) தொடங்கபட்டுள்ளது . இதுநாள் வரை இந்தியன் வங்கி மட்டும் செயல் பட்ட நிலையில் புதிய வங்கியால் கோட்டகுப்பம் மக்கள் பேர் அனந்தம் கொண்டுள்ளனர். இந்தியன் வங்கியால் அவமானம் மன வேதனை அடைந்தவர்களுக்கு இது மகிழ்ச்சி அளிக்கும் செய்தி. புதிய வங்கி பாங்க் ஆஃப் இந்தியா வின் மூலம் மக்கள் எதிர்பார்க்கும் முக்கிய விஷயம் :

  • நல்ல வங்கி சேவை

  • பெண்களுக்கு முன்உரிமை தரும் சேவை 

  • NRI க்கு நல்ல மதிப்பு மற்றும் சேவை 

  • கல்வி கடன் உடனே கொடுக்கும் சேவை 

  • சிறு தொழில் செய்வோருக்கு உடனடி கடன் சேவை

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s