கோட்டக்குப்பத்தில் விடு தேடி வரும் “அம்மா திட்டம்”


அரசு மற்றும் அரசு அதிகாரிகளை தேடி மக்கள் தங்கள் தேவைகளை தீர்த்துக்கொள்ள செல்வது வழக்கம். ஆனால் இதற்கு மாறாக தமிழகத்தில் இந்த ‘அம்மா’ திட்டத்தில் அரசு மற்றும் அரசு அதிகாரிகள் மக்கள் இருக்கும் இடத்திற்கு தேடி வந்து அவர்களுக்கு தேவையான உதவிகளை செய்யும் மகத்தான திட்டமாகும். இந்த திட்டத்தின் மூலம் ஊராட்சிக்குட்பட்ட கிராமங்களில் வாரத்திற்கு ஒரு நாள் தாசில்தார், துணை தாசில்தார் உட்பட ஐந்துபேர் கொண்ட வருவாய் குழுவினர் உங்கள் கிராமங்களுக்கு தேடி வந்து உங்கள் பிரச்சனைகளை தீர்த்து வைப்பார்கள்.

இந்த திட்டம் கோட்டகுப்பதில் வரும் 20 ஆகஸ்ட் அன்று மனோன்மணி திருமண நிலையத்தில் நடைபெற இருக்கிறது . பொது மக்கள் இந்த வாய்ப்பை பயன் படுத்தி கொள்ளவும்…..

20130818-175053.jpg

 

 

 

20130818-175058.jpg

One comment

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s