கோட்டக்குப்பத்தில் மழைத் தொழுகை


TNTJ கோட்டக்குப்பம் கிளை சார்பாக இன்ஷா அல்லாஹ் வருகின்ற 12/5/2013 ஞாயிற்றுக்கிழமை தைக்கால் திடலில் சரியாக காலை  7 மணிக்கு மழை வேண்டி  தொழுகை நடைபெற  இருக்கிறது.  மழைக்காக இறைவனிடம் பிரார்த்தனை செய்யும் இத்தொழுகையில் அனைவரும் குடும்பத்துடன் கலந்துக்கொளும்மாறு அன்புடன் அழைக்கின்றோம்.

 

20130511-105411.jpg

 

20130511-111803.jpg

 

 

தகவல் : TNTJ kottakuppam

One comment

  1. sunnath jamaathaium alaithu kondu poongappa malai tholugaikku allah udan malaiyai eirakuvaan

    Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s