கோட்டகுப்பம் TNTJ கோடை கால பயிற்சி வகுப்பு


வருடம் தோறும் மாணவ மாணவிகளுக்கு கோடை கால பயிற்சி வகுப்புகளை கோட்டகுப்பம் TNTJ நடத்திக்கொண்டு வருவதை தாங்கள் அறிந்திருபிர்கள். அதன் அடிப்படையில் இந்த வருடமும் நாம் இந்த வகுப்புகளை நடத்திக்கொண்டு இருகின்றோம். இந்த கோடை கால பயிற்சி நிறைவு தினத்தில் , மாணவ மாணவிகளின் திறமையை வெளிப்படுத்தும் விதமாக நிறைவு நிகழ்ச்சி நடத்த முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த நிகழ்ச்சியை மேயர் முத்துபிள்ளை மண்டபத்தில் நடத்த இருக்கின்றோம். அந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொள்ளும் மாணவ மாணவிகளை ஊக்குவிக்கும் விதமாக அவர்களுக்கு பரிசு வழங்க முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த நிகழ்ச்சியை நடத்துவதற்கான போதிய பொருளாதாரம் நம்மிடம் இல்லை. எனவே இந்த நிகழ்ச்சி சிறப்பாக நடக்க உங்கள் பொருளாதார  உதவியை வேண்டுக்கின்றோம்.

 

 இன்ஷா அல்லாஹ் வருங்கின்ற ஞாயிற்றுக்கிழமை (12/5/13) அன்று இந்த கோடைக்கால பயிற்சியின் நிறைவு நிகழ்ச்சி நடக்க இருக்கிறது. அதில் பங்கேற்கிற மாணவ மாணவிகளுக்கு அறுதல் பரிசும், சிறப்பாக செயல்பட்ட மாணவ மாணவிகளுக்கு தனியாக பரிசு கொடுக்க முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த பரிசு திட்டங்கள் அனைத்தும் நீங்கள் கொடுக்கும் பொருளாதாரத்தை கொண்டே செயல்படுத்த படும். இந்த நிகழ்ச்சி சிறப்பாக நடக்க உங்களின் பொருளாதாரத்தை வாரி வழங்கவேண்டும் என்று அன்புடன் கேட்டு கொள்கின்றோம். இந்த நிகழ்ச்சிக்கு உங்களையும் உங்கள் குடுப்பைத்தாரையும் அன்புடன் அழைக்கின்றோம். இந்த நிகழ்ச்சி வெற்றிப்பெற இறைவனிடம் துவா செய்யவும்.

 

தகவல் : கோட்டகுப்பம் TNTJ 

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s