பாரிஸ் இஸ்லாமிய ஷரியத் மாநாடு 2013


கடந்த மூன்று ஆண்டுகளாக தமிழ் முஸ்லிம் மக்களிடம் பெற்ற மாபெரும் ஆதரவை தொடந்து இந்த வருடமும் பாரிஸ் மாநகரை அடுத்துள்ள சர்செல் (Sarcelles) நகரில் நான்காம் ஆண்டு இஸ்லாமிய ஷரியத் மாநாடு 11/05/2013 அன்று நடைபெற உள்ளது.

 

Sans titre

Champs de Foire

Route des Refuzniks, 95200 Sarcelles

Gare : GARGES SARCELLES

 

 

நிகழ்ச்சியில் சிறப்பு பேச்சாளராக

அப்துல்லாஹ் (பெரியார்தாசன்) பங்கேற்பு!

சென்ற வருடத்தை போல்

இந்த வருடமும் அணைத்து தமிழ் இஸ்லாமிய மக்களும் குடும்பத்துடன்

கலந்து கொண்டு சிறப்பிக்க அன்போடு அழைக்கிறோம்.

20130427-140818.jpg

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s