வானூர் முன்னோடி தாலுகாவாக தேர்வு


vanur_constituencymaps

 

 

இணையதள வழியில் நில ஆவணங்களை மென்பொருளில் பராமரிப்பதற்கு, வானூர் தாலுகா முன்னோடி தாலுகாவாக தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது. இது குறித்து கலெக்டர் சம்பத் வெளியிட்டுள்ள செய்தி குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது: இணையதள வழியில் நில ஆவணங்களை பராமரிப்பதற்குரிய மென்பொருளை, முன்னோடித் திட்டமாக செயல்படுத்த நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது. இதில் விழுப்புரம் மாவட்டம் வானூர் தாலுகா முன்னோடி தாலுகாவாக தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த தாலுகாவில் கணினியில் பராமரிக்கப்படும், நில ஆவணத் தகவல் தொகுப்பினை, நடுவண் மூலம் கணினிக்கு பதிவேற்றம் செய்யும் முன்னர், தற்போதைய நிலையை பிரதிபலிக்கும் வண்ணம் மேம்படுத்த உத்தேசிக்கப்பட்டுள்ளது. எனவே, வானூர் தாலுகாவை சேர்ந்த நில உடமைதாரர்கள் தமது நில ஆவணங்களில் மாற்றம் செய்யவோ, பிழைகளை நீக்கம் செய்யவோ விரும்புவோர், விண்ணப்பங்களை நில உரிமைப் பத்திரங்களின் நகல்களுடன் வரும் மே., 10ம் தேதி அல்லது அதற்கு முன்னர் சம்மந்தப்பட்ட வி.ஏ.ஓ., மற்றும் தாலுகா அலுவலகத்தில் ஒப்படைக்க வேண்டும். இவ்வாறு, கலெக்டர் சம்பத் தெரிவித்துள்ளார்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s