சாலையின் ஓரத்தில் மரண பள்ளம்


DSC02085

DSC02086

DSC02087

பொதுமக்கள்  அதிகளவில் பயன்படுத்தும் தெருவாக கோட்டகுப்பம் ஆசாத்  தெரு உள்ளது. இந்த  தெரு வழியாக தான் ஷாதி மஹால் தர்கா மற்றும் நியாய விலை கடை  செல்லும் பொதுமக்கள் சென்று  வருகிறார்கள். இத் தெரு வழியாக காலை, மாலை வேளைகளில்  செல்லும் வாகனங்களின் எண்ணிக்கையும்  அதிகம்.

 

 கோட்டகுப்பம் அணைத்து பகுதிகளுக்கும் செல்லும் குடிநீர்  குழாய்க்கு நோண்டிய குழியை மூடி  இருந்த சிமெண்ட் பலகை கனரக வாகனத்தால் உடைந்துள்ளது.  இதனால் தெருவின்  நடுவே பெரிய குழி தோன்றி  இருப்பதால், இரவில் வாகனங்களில் செல்வோருக்கும் நடந்து செல்வோரும் பெரும் சிரமத்துக்கு உள்ளாகிறார்கள்.

 

 இது வரை அதை சரி பண்ணாமல் இருப்பதால் பொதுமக்கள் பயத்துடன் இந்த தெருவில் நடந்து செல்கிறார்கள்.மேலும் இருசக்கர வாகனங்களில் செல்வோர் அதில் விழுந்து விபத்துகளில் சிக்கிக் கொள்ளும் சம்பவங்கள் அடிக்கடி நிகழ்கின்றன. உள்ளூர் மக்களுக்கு இந்த பள்ளம் இருபது தெரிந்து இருப்பதால் அவர்கள் ஜாக்கிரதையுடன் போய் வருகிறார்கள். ஷாதி மஹாலில் விசேஷம் நடக்கும் நேரத்தில் வெளியூர் மக்களுக்கு இந்த பள்ளம் இருப்பது தெரிய வாய்ப்பு கிடையாது. இரவில் பல மணி நேரம் மின்சார இல்லாத நேரத்தில் வேறு ஏதும் அசம்பாவிதம் நடக்கும் முன்பு இந்த பள்ளத்துக்கு ஒரு சிமெண்ட் ஓடு கொண்டு மூட பேரூராட்சி நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்.இது சம்மந்தமாக இந்த வார்டு கவுன்சிலர் சம்மந்த பட்ட அதிகாரிகளை அணுகி நடவடிக்கை எடுக்க பொதுமக்கள் சார்பாக கேட்டுகொள்கிறோம்

4 comments

 1. Saalaiyen oorathil pallam, athy mooda ninaikamal padam pidithu kaatum ungal parantha manathy paratugiren, naan sendra matham kottakuppam poona pothu anth pallathy moodi irunthen, ippo athy yaar thiranthargal endru theriyavillai, namma oorai pathy naamaley padam pidithu kaatuvathu neegalelam aboradil irupathal than, eppo irunthalum enge than vanthaganum, Ok try to solve the problem before you publish. Edu namma Area namma ooruku sontham illathavargal comment koduka naam anumathika koodathu

  Like

 2. நூருல் அமீன் பாய், முதலில் படத்தை நன்றாக பாருங்கள், அங்கே மூடி திறந்து இல்லை உடைந்து உள்ளது. அதை எங்களை மாற்ற சொல்கிறிர்கள், நாங்கள் என்ன பஞ்சாயத் போர்டிலா வேலை செய்கிறோம். அதை படம் பிடித்து பொது மக்களுக்கு காட்டாமல் என்ன செய்ய. எல்லாம் முடிந்த பின்னர் படம் எடுத்து போட்டால் என்ன போட வில்லை என்றால் என்ன. உங்கள் பிரச்னை என்ன தான் என்று என்று புரியவில்லை.

  Like

 3. naan munbu sonnathu pool yaarum yaaraium kurai solla vendaam eintha vealaiyai nivarthi seiya paarungal koobapada vendaam allah poothumaanaven

  Like

 4. Counselor Ameenabanu and Anvar bash….
  Kottakkuppam Panchanyat board of EO is not appointed for 6 months that area… So Marakkanam EO is taking additional in charge to the Kottakuppam. When the New EO is appointed I will take necessary Action for this casuse…and i will take all the steps mean while….

  Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s