இளைஞர்களின் தொடர் எழுச்சி……


DSC02224

கோட்டக்குப்பத்தில் கடந்த இரண்டு நாட்களாக  இளைஞர்கள்  மத்தியில் மாபெரும் எழுச்சி ஏற்பட்டு வருகிறது. அதன் தொடச்சியாக இன்று (17/03/2012) ஜாமியா மஸ்ஜித் ஷாதி மஹாலில் கோட்டகுப்பத்தை  சார்ந்த அணைத்து இயக்கங்களின் பிரதிநிதிகள் கலந்து கொண்ட ஒரு கலந்தாய்வு கூட்டம் நடைபெற்றது. இதில் 200 மேற்பட்ட இளைஞர்கள் கலந்து கொண்டனர். சில சங்கங்களின் பிரதிநிதிகள் தங்களது கருத்துகளை எடுத்துரைத்தார்கள் . நமதுரின் நலன் கருதி இந்தளவுக்கு இளைஞர்கள் திரண்டதற்கு நமதூரில் நடந்து வரும் அசம்பாவிதமே காரணம். இதன் மூலம்  மேலும் ஒரு துணை குழு உருவாகி நமது மக்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்யும்.

DSC02226 DSC02227 DSC02228 DSC02229 DSC02230 DSC02232

 

3 comments

  1. ஏகஇறைவனின் திருப்பெயரால்…..

    …أَن تَعْتَدُواْ وَتَعَاوَنُواْ عَلَى الْبرِّ وَالتَّقْوَى وَلاَ تَعَاوَنُواْ عَلَى الإِثْمِ وَالْعُدْوَانِ وَاتَّقُواْ اللّهَ إِنَّ اللّهَ شَدِيدُ الْعِقَابِ 2…நன்மையிலும், இறையச்சத்திலும் ஒருவருக்கொருவர் உதவிக் கொள்ளுங்கள்! பாவத்திலும், வரம்பு மீறலிலும் ஒருவருக்கொருவர் உதவிக் கொள்ளாதீர்கள்!.. திருக்குர்ஆன். 5:2

    Like

  2. எழுச்சி வெற்றி பெறட்டும்..இனியவன்.

    Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s