ஹஜ் 2013 பயணம் பாஸ்போர்ட் சிறப்பு முகாம்


  hajj 2013

ஹஜ் பயணம் மேற்கொள்வோருக்காக, மார்ச், 2ம் தேதி, பாஸ்போர்ட் சிறப்பு முகாம் நடக்கிறது. சென்னை மண்டல பாஸ்போர்ட் அலுவலகம், இந்த ஆண்டு, ஹஜ் பயணம் மேற்கொள்வோருக்காக, சாலிகிராமம், டாக்டர் பானுமதி ராமகிருஷ்ணா சாலையில் உள்ள, பாஸ்போர்ட் உதவி மையத்தில், மார்ச், 2ம் தேதி, காலை, 9:30 மணி முதல், மதியம், 2:00 மணி வரை, பாஸ்போர்ட் சிறப்பு முகாமை நடத்துகிறது. நுங்கம்பாக்கம் நெடுஞ்சாலையில் உள்ள, தமிழ்நாடு ஹஜ் கமிட்டி அலுவலகத்தில், உரிய ஆவணங்களுடன் புதிய பாஸ்போர்ட் மற்றும் பாஸ்போர்ட் புதுப்பித்தலுக்கு விண்ணப்பித்துள்ளோர், இம்முகாமில் பங்கேற்கலாம்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s