கோட்டக்குப்பம் இணையத்தளத்தில் உறுப்பினர் பதிவு ஆரம்பம்


அல்ஹம்துலில்லாஹ்! கோட்டக்குப்பம் இணையத்தளம் உலகம் தழுவிய மக்கள் இயக்கமாக மாறி வருகிறது.அதிகமானவர்கள் உறுப்பினர்களாக பதிவு செய்து வருகிறார்கள். உங்களது சமுதாய அக்கறையை வெளிப்படுத்த ஓர் அறிய வாய்ப்பாக இந்த ஏற்பாட்டைப் பயன்படுத்துமாறு வேண்டுகிறோம். நாம் யாருக்கும் பகைவர் அல்ல. எல்லோரும் நம் சகோதரர்களே! நாம் ஒன்றிணைந்தால் விவேகமான முறையில் படிப்படியாக எல்லா மாற்றங்களையும் யார் மனமும் நோகாமல் கொண்டு வரலாம்.

சமுதாய அக்கறையுள்ள சகோதரர்களின் எண்ணங்களுக்கு செயல் வடிவம் கொடுக்க ஒரு பாலமாக கோட்டக்குப்பம் இணையத்தளம் எந்நாளும் செயல்படும் என்கிற உறுதியோடு அல்லாஹ்வின் பாதையில் நாம் எடுக்கின்ற இம்முயற்சி நமதூரை அடுத்தக் கட்ட முன்னேற்றத்திற்கு இட்டுச் செல்ல வேண்டும் என்கிற அவாவை துஆவாக வைத்துத் துவங்குகிறோம். உறுப்பினர்களின் பெயர் வசிக்கும் நாடு தவிர இதர விவரங்கள் வெளியிட மாட்டோம். இணையத்தளம் மூலம் நீங்கள் சொல்லும் அனைத்து ஆலோசனைகளை சம்மந்தப்பட்டவர்களிடம் சொல்லி நல்ல  முடிவுகளை நடைமுறைப் படுத்துவோம். உலகலாவிய ஊர் சொந்தங்களே பதிவு செய்யுங்கள். வருங்கால சந்ததிகளை வளமாக துணிவாக வாழ வகை செய்வோம்.

2 comments

 1. assalaamu alaykum. Hajj free for needy.if you know anyone who is poor and their age is 60-70 and he/she is unable to do hajj due to financial conditions….
  ” Muhammed National grop” in JEDDAH with make arrangements of hajj for such people in free of cost. Saudi Arabia Contract no 00966 12 6919999.

  Pls forward this to other muslims to reward of your good.

  Regards.

  Z.Ismail

  Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s