அடாவடிக்கும் புதுவை நகராட்சி


புதுவை நகராட்சி கோட்டகுப்பத்தை தனது குப்பை கொட்டும் இடமாக பயன் படுத்தி வருவதை மக்கள் அதிர்ச்சியுடன் பார்கிறார்கள், இரவில் யாருக்கும் தெரியாமல் கோட்டகுப்பம் கிழக்கு கடற்கரை சாலை ஒட்டிய பகுதியில் லாரியில் வந்து குப்பை கொட்டி செல்வதை வாடிக்கையாக புதுவை நகராட்சியில் குப்பை அள்ளும் ஒப்பந்த தாரர்கள் செய்து வருகிறார்கள். பல நாட்களுக்கு பிறகு விழித்த நமது கோட்டகுப்பம் பேரூராட்சி நிர்வாகம், இங்கு குப்பை கொட்ட கூடாது என்று அறிவிப்பு வைத்து உள்ளார்கள். இரவில் வரும் இவர்களை லாரியுடன் பிடித்து காவல் துறையிடம் ஒப்படைத்தல் இவர்கள் தொல்லை நிற்கும் . மேலும் இந்த இடத்தில் மனை வாங்கி போட்டவர்கள் தடுப்பு வேலி அமைத்து தங்கள் இடத்தின் உரிமையை பாதுகாக்கவும்.

20120826-153414.jpg

20120826-153419.jpg

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s