அலட்சியத்தில் மின்சார வாரியம்


கோட்டகுப்பம் மின் வாரியம் அலட்சியத்துக்கு ஒரு அளவே இல்லாமல் போய் விட்டது. ஏற்கனவே ஊரில் பல மணி நேரம் மின்சாரம் இல்லை,  அவர்களுக்கு வேலை என்று ஒன்றுமே கிடையாது. இல்லாத மின்சாரத்துக்கு எதுக்கு பராமரிப்பு என்று அவர்கள் நினைகிறார்கள் போல, த மு மு க சகோதரர்கள் சுட்டி கட்டிய மின் தனியங்கி விழும் நிலையில் இருப்பதை அவர்களுக்கு தெரிவித்து இன்று வரை, அதை சரி படுத்த வில்லை. அந்த பிரச்னை குறித்து நமது பதிவு இது. இந்த மின் தனியங்கி யார் மேலாவது விழுந்து பெரிய பிரச்னை ஆனால் தான் சரி செய்வார்கள் போல். 

 

 

20120826-122315.jpg

20120826-122321.jpg

 

உங்க கடமை உணர்ச்சிக்கி ஒரு அளவே இல்லாமல் போய் விட்டது

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s