தாகம் தணிக்கும் சுவையான நீர் – தொடும் துரத்தில்


கோட்டகுப்பம் என்று சொன்னால் ஒரு காலத்தில் சுவையான குடி நீர் கிடைக்கும் இடம் என்று சொல்லுவார்கள். கடற்கரை ஓரத்தில் இருந்தாலும் 10 அடியில் சுவையான நீர் கிடைத்து வந்தது. இப்போது பல அடிகள் நோண்டினாலும் சுவையான நீர் கிடைப்பது கிடையாது. இதற்கு கோட்டகுப்பதை சுத்தி தண்ணீர் எடுத்து விற்கும் நிறுவனம் அதிகம் வந்ததால், சுவையான நீர் ஒரு கனவாகவே ஆகி விட்டது.

 

கோட்டகுப்பம் பேரூராட்சி தேர்தலில் போட்டியிட்ட தலைவர், தான் ஜெயித்தால் கோட்டகுப்பம் மக்களுக்கு சுவையான நீர் கிடைக்க படு படுவதாக சொன்னார்கள்.

 

அவர்கள் ஜெயித்து வந்தது முதல் இதற்கான வேலை தொடங்கி விட்டார்கள். கோட்டகுப்பதை அடுத்துள்ள சின்ன கோட்டக்குப்பத்தில் சுவையான நல்ல தண்ணீர் கிடைக்கும் இடத்தில் இருந்து கோட்டகுப்பம் வரை 5 கிலோமிட்டர் அளவுக்கு பைப் லைன் அமைத்து வருகிறார்கள். இதற்கு இரண்டு பம்பிங் ஸ்டேஷன் அமைத்து தண்ணீர் சீரான வேகத்தில் கிடைக்கும் வகையில் ஏற்பாடு செய்துள்ளார்கள். பரக்கத் நகர் வரை இந்த பனி முடிந்து விட்டது, மேலும் இந்த பகுதி வரை சோதனைக்காக தண்ணீர் வந்து கொண்டு உள்ளது.

 

இன்னும் இரண்டு கிலோ மிட்டர் தூரம் பை அமைத்து விட்டால் கோட்டகுப்பம் பகுதி மக்களுக்கு வெகு விரைவில் சுவையான குடி நீர் கிடைக்கும். பல பிரச்சனைகளுக்கு மத்தியில் நம் மக்களுகாக உழைக்கும் பேரூராட்சி தலைவர் மற்றும் அவருக்கு அதரவாக இயங்கும் அப்துல் ஹமித் அவர்களுக்கு மக்களின் சார்பில் நன்றி.

One comment

  1. […] கட்டுரை முன்னரே வெளியிட்டோம் , பழைய செய்தியை காண இதை அழுத்தவும்,  அதன் தொடர்ச்சி இதோ […]

    Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s