பைபாஸ் சாலையில் போக்குவரத்து தப்பியது கோட்டகுப்பம்


20120517-074614.jpg

20120517-074620.jpg

இ.சி.ஆர்., பைபாஸ் சாலையை, வாகன ஓட்டிகள் பயன்படுத்த துவங்கி விட்டதால், கோட்டக்குப்பத்தில் போக்குவரத்து நெரிசல் குறைந்துள்ளது. கிழக்கு கடற்கரை சாலையில், பைபாஸ் சாலை அமைக்கப்படாமல் இருந்ததால், அனைத்து வாகனங்களும் புதுச்சேரி நகரத்தின் வழியாக சென்றன. இதனால், நகரத்தில் போக்குவரத்து நெரிசல் பெரும் பிரச்னையாக உருவெடுத்தது.குறிப்பாக, புதுச்சேரியின் எல்லையில் அமைந்துள்ள கோட்டக்குப்பத்தில், 24 மணி நேரமும் போக்குவரத்து நெரிசலில் சிக்கி தவித்தது.


 

இதற்கிடையில், கிழக்கு கடற்கரை சாலையில், கோட்டக்குப்பத்தில் இருந்து கருவடிக்குப்பம் வரை, பைபாஸ் சாலை அமைக்கும் பணி இறுதிக்கட்டத்தை எட்டி உள்ளது. பணிகள் முழுமையாக முடிவதற்கு முன்பே, பைபாஸ் சாலையை வாகன ஓட்டிகள் முழு வீச்சில் பயன்படுத்த துவங்கி விட்டனர். இதன் எதிரொலியாக, முத்தியால்பேட்டை பகுதி போக்குவரத்து நெரிசலில் இருந்து தப்பி உள்ளது.கோட்டக்குப்பம் காந்தி ரோடு வாகன நடமாட்டம் குறைந்து காட்சியளிக்கிறது. முத்தியால்பேட்டை, கோட்டக்குப்பம் பகுதி மக்கள் தற்போது நிம்மதி அடைந்துள்ளனர்.

ECR சம்மந்தமான அணைத்து பதிவுகளையும் இதை அழுத்தி பார்க்கலாம்

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s