கோட்டகுப்பம் அருகே நைஜீரிய வாலிபர் கைது


புதுவையில் தங்கி இன்டெர்நெட் மூலம் வங்கி பாஸ்வேர்டை திருடி பல கோடி ரூபாயினை மோசடி செய்த நைஜீரிய வாலிபரை கொல்கத்தா போலீசார் கைது செய்து, நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தினர்.

 

ஈ பேங்கிங் திருட்டு தொடர்பாக மேற்கு வங்கத்தை சேர்ந்தவர்கள் அம்மாநில போலீசில் புகார் தெரிவித்தனர். இது தொடர்பாக வழக்கு பதிவு செய்த போலீசார், மோசடியில் ஈடுபட்டவர் நைஜீரிய நாட்டை சேர்ந்த நிடுபுஷி நிகாடி என்கிற பெலிக்ஷோ டேவிட் என்பதை கண்டுபிடித்தனர். தொடர்ந்து அவரது செல்போன் சிக்னலை கண்காணித்தபோது, அது ஆரோவில்லில் இருந்து இயங்குவது தெரியவந்தது.

 

இதனையடுத்து கொல்கத்தாவில் இருந்து வந்த மேற்கு வங்க போலீசார், கோட்டக்குப்பம் அருகே பெலிக்ஷோ டேவிட்டை கைது செய்து ஒதியஞ்சாலை காவல் நிலையம் கொண்டு வந்து விடிய விடிய விசாரணை மேற்கொண்டனர். இதனை தொடர்ந்து புதுவை நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்ட பெலிக்ஷோ கொல்கத்தா கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

 

அங்கு நடைபெறும் விசாரணைக்கு பின்னர், எந்தெந்த வங்கி கணக்கில் இருந்து பணம் களவாடப்பட்டது என்பது தெரியவரும். இருப்பினும், ஈ பேங்கிங் மோசடிமூலம் பல கோடி ரூபாயினை நைஜீரிய வாலிபர் லவட்டியிருப்பதாக மேற்கு வங்க போலீசார் நமது நிருபரிடம் தெரிவித்தனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s