கோட்டகுப்பம் தானே புயல் சேதங்கள் : கணக்கெடுப்பு தொடங்கியது!


கோட்டகுப்பம் தானே புயல் சேதங்கள் : கணக்கெடுப்பு தொடங்கியது!

 

கோட்டகுப்பம் தானே புயலால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள பகுதிகளில் நிவாரண பணிகளை மேற்கொள்ள முதல்வர் ஜெயலலிதா உத்தரவிட்டுள்ளார். சாலைகளில் சாய்ந்து கிடக்கும் மரங்களை உடனடியாக அகற்றவும், சேதமடைந்துள்ள மின்கம்பங்களை சரி செய்யவும் முதல்வர் உத்தரவிட்டுள்ளார். மேலும் புயல் இழப்பு சேத மதிப்பீடுகளை உடனடியாக கணக்கீடு செய்யுமாறு அதிகாரிகளுக்கு முதல்வர் ஜெயலலிதா உத்தரவிட்டுள்ளார்.

 

அதன் தொடர்ச்சியாக கோட்டகுப்பம் பகுதி முழுவதும் அரசு நிவாரணம் வழங்க அரசு அதிகாரிகள் கணக்கீடு பனி இன்று (01 /01 /2012 ) முதல் தொடங்கியது. பொது மக்கள் தங்களுக்கு ஏற்பட்ட புயல் பாதிப்பை அதிகரிகளிடம் விளக்கமாக தெரிவிக்கவும். இந்த பனி முடிந்தவுடன் அரசு பொதுமக்களுக்கு எவ்வளவு நிவாரணம் கொடுக்கணும் என்று முடிவு எடுக்கும்.அதிகாரிகள் குழுவினர் சேதங்களை நேரில் பார்வையிட்டு மதிப்பீடு செய்தனர். 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s