கோட்டகுப்பம் குவைத் நற்பணி மன்றம் புதிய நிர்வாகிகள்கோட்டகுப்பம் குவைத் மன்றம் புதிய நிர்வாகிகள்

2 comments

 1. அஸ்ஸலாமுஅலைக்கும் வரஹ்….

  பாராட்டுக்கள். வாழ்த்துக்கள்…வாழ்த்துகள்!!

  Congratulations!! Never Stop until you reach the Goal!!!

  ஒன்று பட்ட சமுதாயமாக வாழ நம் அனைவருக்கும் அந்த வல்ல இறைவன் அருள் புரியட்டும்.ஆமீன்..

  Like

 2. அஸ்ஸலாமு அலைக்கும் அருமை இணையதள நண்பர் அப்துல் ரசாக் அவர்களுக்கு tntj வை ஊக்குவிப்பதன் முலம் தாங்களுக்கு என்ன லாபம். இதனால் இஸ்லாத்தை தவறான பாதைக்கு அழைத்து செல்லும் அந்த கயவர்களை அதரவு தரும் நிங்களும் தீமைக்கு உட்படுவிர்கள்.

  Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s